5 กูรู


 

กูรูเข้ม
กูรูมายา
กูรูนายห้าง
กูรูขงเบ้ง
กูรูพยากรณ์
วันจันทร์ ที่ 14 มิถุนายน 2564
SMS กูรูเข้ม 3 ทีม
SMS กูรูมายา 3 ทีม
SMS กูรูนายห้าง 3 ทีม
SMS กูรูขงเบ้ง 3 ทีม
SMS กูรูพยากรณ์ 3 ทีม
พิมพ์ AGK ส่ง
4899101
พิมพ์ AGM ส่ง 4899101
พิมพ์ AGN ส่ง
4899101
พิมพ์ AGB ส่ง 4899101
พิมพ์ AGP ส่ง
4899101
วันอาทิตย์ ที่ 13 มิถุนายน 2564
1.อังกฤษ1
1.FK รุค เบรสต์ 1
1.คิโรน่า1
1.อังกฤษ1
1.อังกฤษ1
2.เนเธอร์แลนด์ 1
2.โรเซนบอร์ก
2.โรเซนบอร์ก
2.มาซิโดเนียเหนือ
2.มาซิโดเนียเหนือ 
3.ลีลล์สตรอม1
3.อังกฤษ1
3.อังกฤษ1
3.เนเธอร์แลนด์1
3.คิโรน่า1
วันเสาร์ ที่ 12 มิถุนายน 2564
1.โมลด์1
1.พัลไมรัส
1.เบลเยียม1
1.ฟินแลนด์1
1.เบลเยียม 1
2.เม็กซิโก (N) 
2.ยอนโคปิ้ง
2.เฮติ 
2.เบลเยียม 1
2.โมร็อกโก 1
3.เบลเยียม1
3.เบลเยียม1
3.โมร็อกโก1
3.โมร็อกโก1
3.ยอนโคปิ้ง
วันศุกร์ ที่ 11 มิถุนายน 2564
1.อิตาลี1
1.อิตาลี1
1.โกเมล
1.อิตาลี1
1.อิตาลี1
2.แอลจีเรีย1
2.อิรัก
2.เอฟซี มินส์ค1
2.แอลจีเรีย1
2.ตูนิเซีย
3.โบฮีเมี่ยนส์
3.โบฮีเมี่ยนส์
3.อิตาลี1
3.เวียดนาม1
3.เวียดนาม1
วันพฤหัสบดี ที่ 10 มิถุนายน 2564
1.HJK เฮลซิงกิ1
1.ลาห์ติ1
1.ฟอร์ตาเลซ่า1
1.ลาห์ติ1
1.ลาห์ติ 1
2.ฟอร์ตาเลซ่า1
2.ไซนาโจเอน
2.HJK เฮลซิงกิ 1
2.เฮดไอเอฟเค 1
2.เฮดไอเอฟเค1
3.อัตเลติโก มิไนโร่
3.HJK เฮลซิงกิ1
3.เฮดไอเอฟเค1
3.ไซนาโจเอน
3.HJK เฮลซิงกิ1
วันพุธ ที่ 9 มิถุนายน 2564
1.เบาวิสต้า อาร์เจ1
1.พัลไมรัส 
1.พัลไมรัส
1.อิสราเอล
1.พัลไมรัส
2.ชาเปโคเอนเซ่
2.บาเฮีย1
2.อาเลซซานเดรีย
2.ชาเปโคเอนเซ่
2.แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่1
3.อิสราเอล
3.ชาเปโคเอนเซ่
3.ครูไซโร่
3.ครูไซโร่
3.ชาเปโคเอนเซ่
วันอังคาร ที่ 8 มิถุนายน 2564
1.กานา
1.อุรุกวัย 
1.ไอร์แลนด์1
1.เซเนกัล1
1.สาธารณรัฐเช็ก1
2.เซเนกัล1
2.เซเนกัล1
2.กานา 
2.กานา 
2.เซเนกัล1
3.สาธารณรัฐเช็ก1
3.กานา
3.เซเนกัล1
3.ไอร์แลนด์1
3.อุรุกวัย
วันจันทร์ ที่ 7 มิถุนายน 2564
1.ลัตเวีย
1.ลัตเวีย
1.กาตาร์ 1
1.ไซปรัส 
1.ไซปรัส
2.อิหร่าน1
2.กาตาร์1
2.ลัตเวีย
2.ยิบรอลตาร์ 1
2.ยิบรอลตาร์1
3.กาตาร์1
3.อิหร่าน1
3.ไซปรัส
3.ลัตเวีย
3.ลัตเวีย
วันอาทิตย์ ที่ 6 มิถุนายน 2564
1.โครเอเชีย 
1.อาเซอร์ไบจาน
1.อาเซอร์ไบจาน
1.อาเซอร์ไบจาน
1.เม็กซิโก1
2.กรีซ 1
2.สกอตแลนด์ 1
2.สกอตแลนด์1
2.สกอตแลนด์1
2.สกอตแลนด์1
3.สกอตแลนด์1
3.แอลจีเรีย1
3.กรีซ1
3.กรีซ1
3.อาเซอร์ไบจาน
วันเสาร์ ที่ 5 มิถุนายน 2564
1.ซาอุดีอาระเบีย1
1.ซาอุดีอาระเบีย1
1.อาร์เมเนีย
1.บัลแกเรีย1
1.บัลแกเรีย1
2.คิโรน่า1
2.แซมเบีย
2.อิสราเอล 1
2.อิสราเอล1
2.อิสราเอล 1
3.อาร์เมเนีย
3.อิสราเอล1
3.แอลเบเนีย1
3.อาร์เมเนีย
3.เซาเปาโล
วันศุกร์ ที่ 4 มิถุนายน 2564
1.โปรตุเกส 1
1.ไนจีเรีย (N)
1.หมู่เกาะแฟโร1
1.โคโซโว1
1.โคโซโว1
2.ไซปรัส 1
2.หมู่เกาะแฟโร1
2.โปรตุเกส1
2.โปรตุเกส1
2.มาซิโดเนียเหนือ1 
3.หมู่เกาะแฟโร1
3.อิตาลี1
3.โคโซโว1
3.ไซปรัส1
3.หมู่เกาะแฟโร1
วันพฤหัสบดี ที่ 3 มิถุนายน 2564
1.ปารากวัย 1
1.ลิกเตนสไตน์ 
1.ตุรกี (N)1
1.ไอร์แลนด์เหนือ 
1.แอลจีเรีย 1
2.เลกาเนส
2.ไอร์แลนด์เหนือ
2.ไอร์แลนด์เหนือ 
2.กรีซ1 
2.กรีซ 1
3.กรีซ1
3.แอลจีเรีย1
3.กรีซ1
3.สเปน(U21)
3.ไอร์แลนด์เหนือ
วันพุธ ที่ 2 มิถุนายน 2564
1.เดนมาร์ก 1
1.เวลส์ 
1.อัตเลติโก มิไนโร่ 
1.สกอตแลนด์ 1
1.สกอตแลนด์1
2.นอร์เวย์ (N) 
2.เดนมาร์ก 1
2.เดนมาร์ก1
2.นอร์เวย์ (N)
2.จอร์เจีย 1
3.คิโรน่า1
3.สกอตแลนด์1
3.สกอตแลนด์1
3.เดนมาร์ก1
3.เดนมาร์ก1
วันอังคาร ที่ 1 มิถุนายน 2564
1.บาเฮีย1
1.บัลแกเรีย1
1.มาซิโดเนียเหนือ
1.อารเมเนีย1
1.โปแลนด์1
2.GIF ซันด์สวาลล์ 
2.มาซิโดเนียเหนือ
2.อารเมเนีย1
2.โปแลนด์1
2.GIF ซันด์สวาลล์
3.มาซิโดเนียเหนือ
3.อารเมเนีย1
 3.โปแลนด์1
3.มาซิโดเนียเหนือ
3.บาเฮีย1